Resolve AI

Resolve AI có bị gián đoạn không?

Trạng thái Resolve AI trực tiếp, báo cáo sự cố và vấn đề trong 12 giờ qua.

Không, vẫn chạy

0 báo cáo trong 1 giờ qua.

6:079:0712:0715:02Nay
Trạng thái

Bạn gặp lỗi gì?

Không có vấn đề nào được báo cáo gần đây

Thảo luận

0 / 280

Xem thêm

Câu hỏi thường gặp về sự cố Resolve AI

Resolve AI hiện đang ngừng hoạt động phải không?

Không, vẫn chạy. 0 báo cáo trong 1 giờ qua.

Resolve AI sập với mọi người hay chỉ mình tôi?

Có vẻ chỉ mình bạn bị. Báo cáo về Resolve AI đang ở mức bình thường, hãy thử tải lại, kiểm tra kết nối hoặc đăng xuất rồi đăng nhập lại.

Mọi người đang báo cáo những vấn đề gì với Resolve AI?

Trong 1 giờ qua chưa ai nói Resolve AI hỏng ở đâu. Nếu có gì không hoạt động với bạn, hãy chọn ở trên để người khác thấy.

Resolve AI sập lần cuối khi nào?

Báo cáo về Resolve AI không tăng đột biến trong 30 ngày qua.

Resolve AI có trang trạng thái không?

Có. Resolve AI đăng cập nhật trên trang trạng thái chính thức, hiện đang ghi: đang hoạt động. Đi tới trang trạng thái →

Tôi có thể làm gì nếu Resolve AI không hoạt động?

Xem trang này và trang trạng thái của Resolve AI để cập nhật, rồi chờ vài phút trước khi thử lại. Đừng cài lại: nếu là sự cố, việc sửa thuộc về phía họ.

Làm sao để báo cáo sự cố Resolve AI?

Nhấn “Tôi cũng có một vấn đề” ở đầu trang này và chọn thứ đang hỏng. Báo cáo của bạn hiện trên biểu đồ trực tiếp trong vòng một phút, và bạn có thể để lại bình luận để cho mọi người biết bạn đang thấy gì.

Instatus Now biết bằng cách nào?

Chúng tôi kết hợp báo cáo của người dùng trên trang này với trang trạng thái chính thức của Resolve AI, được kiểm tra mỗi phút.

Từ đội ngũ Instatus

Sự cố là chuyện thường.
Biết trước khi người dùng biết.

Giám sát

Chúng tôi canh chừng trang web của bạn và báo ngay khi nó sập.

Xử lý

Chúng tôi đánh thức người trực và kéo mọi người vào cùng một kênh Slack.

Thông báo

Chúng tôi cập nhật trang trạng thái để người dùng nghe tin từ chính bạn.

Xem thửCó gói miễn phí

Đang gặp sự cố

Xếp theo số báo cáo trong 1 giờ qua

  1. #2NFL Network178 báo cáo
  2. #3Verizon105 báo cáo
  3. #4Crunchyroll30 báo cáo
  4. #5ESPN Fantasy Football24 báo cáo · gấp 2× bình thường
  5. #6Retail and E-Commerce23 báo cáo
  6. #7Citi20 báo cáo · gấp 5× bình thường
  7. #8GeForce NOW20 báo cáo · gấp 10× bình thường
  8. #9GeForce NOW15 báo cáo · gấp 15× bình thường
  9. #10War Thunder12 báo cáo · gấp 2× bình thường
  10. #11KaliScan5 báo cáo · gấp 5× bình thường
  11. #12Bit4 báo cáo · gấp 4× bình thường

Nhấn ▲ nếu bạn cũng bị lỗi. Số liệu là báo cáo trong 1 giờ qua.