Haber Chat

Haber Chat có bị gián đoạn không?

Trạng thái Haber Chat trực tiếp, báo cáo sự cố và vấn đề trong 12 giờ qua.

Không, vẫn chạy

0 báo cáo trong 1 giờ qua.

17:3720:3723:372:32Nay
Trạng thái

Bạn gặp lỗi gì?

Không có vấn đề nào được báo cáo gần đây

Thảo luận

0 / 280

Xem thêm

Câu hỏi thường gặp về sự cố Haber Chat

Haber Chat hiện đang ngừng hoạt động phải không?

Không, vẫn chạy. 0 báo cáo trong 1 giờ qua.

Haber Chat sập với mọi người hay chỉ mình tôi?

Có vẻ chỉ mình bạn bị. Báo cáo về Haber Chat đang ở mức bình thường, hãy thử tải lại, kiểm tra kết nối hoặc đăng xuất rồi đăng nhập lại.

Mọi người đang báo cáo những vấn đề gì với Haber Chat?

Trong 1 giờ qua chưa ai nói Haber Chat hỏng ở đâu. Nếu có gì không hoạt động với bạn, hãy chọn ở trên để người khác thấy.

Haber Chat sập lần cuối khi nào?

Báo cáo về Haber Chat không tăng đột biến trong 30 ngày qua.

Haber Chat có trang trạng thái không?

Có. Haber Chat đăng cập nhật trên trang trạng thái chính thức, hiện đang ghi: đang hoạt động. Đi tới trang trạng thái →

Tôi có thể làm gì nếu Haber Chat không hoạt động?

Xem trang này và trang trạng thái của Haber Chat để cập nhật, rồi chờ vài phút trước khi thử lại. Đừng cài lại: nếu là sự cố, việc sửa thuộc về phía họ.

Làm sao để báo cáo sự cố Haber Chat?

Nhấn “Tôi cũng có một vấn đề” ở đầu trang này và chọn thứ đang hỏng. Báo cáo của bạn hiện trên biểu đồ trực tiếp trong vòng một phút, và bạn có thể để lại bình luận để cho mọi người biết bạn đang thấy gì.

Instatus Now biết bằng cách nào?

Chúng tôi kết hợp báo cáo của người dùng trên trang này với trang trạng thái chính thức của Haber Chat, được kiểm tra mỗi phút.

Từ đội ngũ Instatus

Sự cố là chuyện thường.
Biết trước khi người dùng biết.

Giám sát

Chúng tôi canh chừng trang web của bạn và báo ngay khi nó sập.

Xử lý

Chúng tôi đánh thức người trực và kéo mọi người vào cùng một kênh Slack.

Thông báo

Chúng tôi cập nhật trang trạng thái để người dùng nghe tin từ chính bạn.

Xem thửCó gói miễn phí

Đang gặp sự cố

Xếp theo số báo cáo trong 1 giờ qua

  1. #2Rainbow Six Siege140 báo cáo · gấp 4× bình thường
  2. #3McDonald's44 báo cáo · gấp 4× bình thường
  3. #4GoTo Connect41 báo cáo · gấp 41× bình thường
  4. #5itch.io13 báo cáo · gấp 13× bình thường
  5. #6Skyward8 báo cáo · gấp 8× bình thường
  6. #7First National Bank4 báo cáo · gấp 2× bình thường
  7. #8RESOCOM3 báo cáo
  8. #9AI Fiesta0 báo cáo
  9. #10Aitoearn0 báo cáo
  10. #11Arramton Infotech0 báo cáo
  11. #12BrowserCat0 báo cáo

Nhấn ▲ nếu bạn cũng bị lỗi. Số liệu là báo cáo trong 1 giờ qua.