Octo Browser

Je, Octo Browser haifanyi kazi?

Hali ya moja kwa moja ya Octo Browser, ripoti za hitilafu na matatizo ya saa 12 zilizopita.

Hapana, inafanya kazi

Ripoti 0 katika saa iliyopita.

12:0015:0018:0020:55Sasa
Hali

Nini kimeharibika kwako?

Hakuna matatizo yaliyoripotiwa hivi karibuni

ImekamilikaMatengenezo

Maintenance has completed

Masasisho 3
ImetatuliwaHitilafu kubwa

The issue affecting Nodyx Proxy has been resolved.

Masasisho 2

Gumzo

0 / 280

Angalia pia

Maswali yanayoulizwa mara nyingi kuhusu hitilafu za Octo Browser

Je, Octo Browser haifanyi kazi sasa?

Hapana, inafanya kazi. Ripoti 0 katika saa iliyopita.

Je, Octo Browser imezimika kwa kila mtu au kwangu tu?

Inaonekana ni wewe tu. Ripoti za Octo Browser ziko katika kiwango cha kawaida, kwa hiyo jaribu kupakia upya, kukagua mtandao wako, au kutoka na kuingia tena.

Watu wanaripoti matatizo gani kuhusu Octo Browser?

Hakuna aliyesema nini kimeharibika kwenye Octo Browser katika saa iliyopita. Ikiwa kitu hakifanyi kazi kwako, kichague hapo juu ili wengine waone.

Hitilafu ya mwisho ya Octo Browser ilikuwa lini?

Ripoti za Octo Browser hazijapanda katika siku 30 zilizopita.

Je, Octo Browser ina ukurasa wa hali?

Ndiyo. Octo Browser huchapisha masasisho kwenye ukurasa wake rasmi wa hali, ambao sasa unasema: inafanya kazi. Nenda kwenye ukurasa wa hali →

Nifanye nini ikiwa Octo Browser haifanyi kazi?

Angalia ukurasa huu na ukurasa wa hali wa Octo Browser kwa masasisho, kisha subiri dakika chache kabla ya kujaribu tena. Usisakinishe upya: ikiwa ni hitilafu, suluhisho liko upande wao.

Ninawezaje kuripoti tatizo la Octo Browser?

Bonyeza “Nina tatizo pia” juu ya ukurasa huu kisha chagua kipi hakifanyi kazi. Ripoti yako itaonekana kwenye chati ya moja kwa moja ndani ya dakika moja, na unaweza kuacha maoni kuwaambia wengine unachokiona.

Instatus Now inajuaje?

Tunachanganya ripoti za watu kwenye ukurasa huu na ukurasa rasmi wa hali wa Octo Browser, tunaoukagua kila dakika.

Kutoka timu ya Instatus

Hitilafu hutokea.
Jua kabla yao.

Fuatilia

Tunaangalia tovuti yako na kukujulisha sekunde ile ile inapoharibika.

Rekebisha

Tunamwamsha aliye zamu na kuwakusanya wote kwenye chaneli moja ya Slack.

Shiriki

Tunasasisha ukurasa wako wa hali ili watumiaji wasikie kutoka kwako.

AngaliaMpango wa bure upo

Hazifanyi kazi sasa hivi

Imepangwa kulingana na ripoti za saa iliyopita

  1. #2GitHubRipoti 99 · Mara 3 ya kawaida
  2. #3ESPNRipoti 57 · Mara 4 ya kawaida
  3. #4TDS TelecomRipoti 46 · Mara 4 ya kawaida
  4. #5Retail and E-CommerceRipoti 33 · Mara 3 ya kawaida
  5. #6BlissbookRipoti 3
  6. #7ChargePointRipoti 2
  7. #8Mobile Legends: Bang BangRipoti 2 · Mara 2 ya kawaida
  8. #9AI FiestaRipoti 0
  9. #10AitoearnRipoti 0
  10. #11Arramton InfotechRipoti 0
  11. #12BrowserCatRipoti 0

Bonyeza ▲ ikiwa haifanyi kazi kwako pia. Hesabu ni ripoti za saa iliyopita.