Lua AI

Je, Lua AI haifanyi kazi?

Hali ya moja kwa moja ya Lua AI, ripoti za hitilafu na matatizo ya saa 12 zilizopita.

Hapana, inafanya kazi

Ripoti 0 katika saa iliyopita.

12:3215:3218:3221:27Sasa
Hali

Nini kimeharibika kwako?

Hakuna matatizo yaliyoripotiwa hivi karibuni

Gumzo

0 / 280

Angalia pia

Maswali yanayoulizwa mara nyingi kuhusu hitilafu za Lua AI

Je, Lua AI haifanyi kazi sasa?

Hapana, inafanya kazi. Ripoti 0 katika saa iliyopita.

Je, Lua AI imezimika kwa kila mtu au kwangu tu?

Inaonekana ni wewe tu. Ripoti za Lua AI ziko katika kiwango cha kawaida, kwa hiyo jaribu kupakia upya, kukagua mtandao wako, au kutoka na kuingia tena.

Watu wanaripoti matatizo gani kuhusu Lua AI?

Hakuna aliyesema nini kimeharibika kwenye Lua AI katika saa iliyopita. Ikiwa kitu hakifanyi kazi kwako, kichague hapo juu ili wengine waone.

Hitilafu ya mwisho ya Lua AI ilikuwa lini?

Ripoti za Lua AI hazijapanda katika siku 30 zilizopita.

Je, Lua AI ina ukurasa wa hali?

Ndiyo. Lua AI huchapisha masasisho kwenye ukurasa wake rasmi wa hali, ambao sasa unasema: inafanya kazi. Nenda kwenye ukurasa wa hali →

Nifanye nini ikiwa Lua AI haifanyi kazi?

Angalia ukurasa huu na ukurasa wa hali wa Lua AI kwa masasisho, kisha subiri dakika chache kabla ya kujaribu tena. Usisakinishe upya: ikiwa ni hitilafu, suluhisho liko upande wao.

Ninawezaje kuripoti tatizo la Lua AI?

Bonyeza “Nina tatizo pia” juu ya ukurasa huu kisha chagua kipi hakifanyi kazi. Ripoti yako itaonekana kwenye chati ya moja kwa moja ndani ya dakika moja, na unaweza kuacha maoni kuwaambia wengine unachokiona.

Instatus Now inajuaje?

Tunachanganya ripoti za watu kwenye ukurasa huu na ukurasa rasmi wa hali wa Lua AI, tunaoukagua kila dakika.

Kutoka timu ya Instatus

Hitilafu hutokea.
Jua kabla yao.

Fuatilia

Tunaangalia tovuti yako na kukujulisha sekunde ile ile inapoharibika.

Rekebisha

Tunamwamsha aliye zamu na kuwakusanya wote kwenye chaneli moja ya Slack.

Shiriki

Tunasasisha ukurasa wako wa hali ili watumiaji wasikie kutoka kwako.

AngaliaMpango wa bure upo

Hazifanyi kazi sasa hivi

Imepangwa kulingana na ripoti za saa iliyopita

  1. #2World of WarcraftRipoti 178 · Mara 3 ya kawaida
  2. #3Path of Exile 2Ripoti 123 · Mara 31 ya kawaida
  3. #4Spark DriverRipoti 62 · Mara 3 ya kawaida
  4. #5DeviantArtRipoti 34 · Mara 17 ya kawaida
  5. #6UKGRipoti 32 · Mara 6 ya kawaida
  6. #7Ripple FiberRipoti 15 · Mara 15 ya kawaida
  7. #8SunoRipoti 6 · Mara 6 ya kawaida
  8. #9WikimediaRipoti 6
  9. #10Mobile Legends: Bang BangRipoti 3 · Mara 3 ya kawaida
  10. #11NotebookLMRipoti 3 · Mara 3 ya kawaida
  11. #12TradingViewRipoti 1

Bonyeza ▲ ikiwa haifanyi kazi kwako pia. Hesabu ni ripoti za saa iliyopita.