DNB API

Je, DNB API haifanyi kazi?

Hali ya moja kwa moja ya DNB API, ripoti za hitilafu na matatizo ya saa 12 zilizopita.

Hapana, inafanya kazi

Ripoti 0 katika saa iliyopita.

4:307:3010:3013:25Sasa
Hali

Nini kimeharibika kwako?

Hakuna matatizo yaliyoripotiwa hivi karibuni

Gumzo

0 / 280

Angalia pia

Maswali yanayoulizwa mara nyingi kuhusu hitilafu za DNB API

Je, DNB API haifanyi kazi sasa?

Hapana, inafanya kazi. Ripoti 0 katika saa iliyopita.

Je, DNB API imezimika kwa kila mtu au kwangu tu?

Inaonekana ni wewe tu. Ripoti za DNB API ziko katika kiwango cha kawaida, kwa hiyo jaribu kupakia upya, kukagua mtandao wako, au kutoka na kuingia tena.

Watu wanaripoti matatizo gani kuhusu DNB API?

Hakuna aliyesema nini kimeharibika kwenye DNB API katika saa iliyopita. Ikiwa kitu hakifanyi kazi kwako, kichague hapo juu ili wengine waone.

Hitilafu ya mwisho ya DNB API ilikuwa lini?

Ripoti za DNB API hazijapanda katika siku 30 zilizopita.

Je, DNB API ina ukurasa wa hali?

Ndiyo. DNB API huchapisha masasisho kwenye ukurasa wake rasmi wa hali, ambao sasa unasema: inafanya kazi. Nenda kwenye ukurasa wa hali →

Nifanye nini ikiwa DNB API haifanyi kazi?

Angalia ukurasa huu na ukurasa wa hali wa DNB API kwa masasisho, kisha subiri dakika chache kabla ya kujaribu tena. Usisakinishe upya: ikiwa ni hitilafu, suluhisho liko upande wao.

Ninawezaje kuripoti tatizo la DNB API?

Bonyeza “Nina tatizo pia” juu ya ukurasa huu kisha chagua kipi hakifanyi kazi. Ripoti yako itaonekana kwenye chati ya moja kwa moja ndani ya dakika moja, na unaweza kuacha maoni kuwaambia wengine unachokiona.

Instatus Now inajuaje?

Tunachanganya ripoti za watu kwenye ukurasa huu na ukurasa rasmi wa hali wa DNB API, tunaoukagua kila dakika.

Kutoka timu ya Instatus

Hitilafu hutokea.
Jua kabla yao.

Fuatilia

Tunaangalia tovuti yako na kukujulisha sekunde ile ile inapoharibika.

Rekebisha

Tunamwamsha aliye zamu na kuwakusanya wote kwenye chaneli moja ya Slack.

Shiriki

Tunasasisha ukurasa wako wa hali ili watumiaji wasikie kutoka kwako.

AngaliaMpango wa bure upo

Hazifanyi kazi sasa hivi

Imepangwa kulingana na ripoti za saa iliyopita

  1. #2ZoomRipoti 452 · Mara 65 ya kawaida
  2. #3ADPRipoti 397 · Mara 20 ya kawaida
  3. #4CanvaRipoti 385 · Mara 128 ya kawaida
  4. #5HubSpotRipoti 377 · Mara 377 ya kawaida
  5. #6CloudflareRipoti 338 · Mara 14 ya kawaida
  6. #7Windows 365Ripoti 281 · Mara 4 ya kawaida
  7. #8EtsyRipoti 255 · Mara 43 ya kawaida
  8. #9Epic GamesRipoti 205 · Mara 4 ya kawaida
  9. #10American AirlinesRipoti 166 · Mara 55 ya kawaida
  10. #11WhatnotRipoti 158 · Mara 158 ya kawaida
  11. #12Chick-fil-ARipoti 125 · Mara 125 ya kawaida

Bonyeza ▲ ikiwa haifanyi kazi kwako pia. Hesabu ni ripoti za saa iliyopita.